MENU
HOME
NEWS
SPORTS
ENTERTAINMENT
POLITCS
GOSSIP
FASHION & LIFE STYLE
WHATSAPP & VIDEO
RELATIONSHIPS
ADVICE
LOVE SMS
Contact Us
BONGO HABARI
Featured
Featured Posts
Social Icons
Loading...
Home
»
HABARI
»
AJALI ENEO LA KIBADA, KIGAMBONI JIJINI DAR
AJALI ENEO LA KIBADA, KIGAMBONI JIJINI DAR
Magari mawili madogo yakiwa yamegongana eneo la Kibada, Kigamboni jijini Dar es Salaam jana.
Wananchi wakiwa eneo la tukio baada ya ajali hiyo.
Taswira kutoka eneo la ajali hiyo.
AJALI hii iliyoyahusisha magari mawili madogo ilitokea jana majira ya saa 11 jioni eneo la Kibada, Kigamboni jijini Dar es Salaam.
USISITE KUTUACHIA UJUMBE WAKO HAPO CHINI.
Get Free Email Updates to your Inbox!
Rss
Twitter
FaceBook
Google +
Filed Under:
HABARI
on
Post a Comment
CodeNirvana
«
Newer Posts
Older Posts
»
Follow this blog
Popular Posts This Week
UCHI: PICHA ZA UCHI ZA WANAFUNZI ZASAMBAA MTANDAONI.
Waliokuwa wanaelekea kwa Lowasa 'kula mwaka mpya' warudia njiani
Baadhi ya wafuasi wa Waziri Mkuu wa zamani, Edward Lowassa wamerudia njiani baada ya kupata taarifa za kutokuwapo kwa ...
UCHI 18+..!! MWANAFUNZI CHUO WA DODOMA AWEKA PICHA ZA UTUPU MTANDAONI ILI KUPATA MIDUME..
Mwanafunzi huyo anahusika kwa kufanya mapenzi na ngono na kuacha kufwatilia masomo katika chuo hicho (jina kapuni) amewe...
WAKUBWA TU18+!!..PICHA ZA MWANAFUNZI AKILIWA URODA ( UTAMU ) ZASAMBAA MTANDAONI CHEKI HAPA
Wasomi wanaipeleka wapi hii nchi na hili tatizo la ngono na kuziweka picha zao katika mitandao ya kijamii
JIONEE MAPOZI NA STYLE MBALIMBALI ZA WADADA WENYE MVUTO KIMAPENZI ZILIZOVUNJA RECODI 2014
HIZI NI BAADHI YA PICHA ZA WANAWAKE MBALIMBALI WAKIWA KATIKA STYLES, MAPOZI, MAVAZI NA MIONDOKO MBALIMBALI ZA KUVUTIA NA KUSISIMUA ...
KATIBU MKUU WA CCM NDG. ABDULRAHMAN KINANA ATEMBELEA SINGIDA MASHARIKI
Ujenzi wa Shule ya Msingi Unyaghumpi ukiendelea katika Jimbo la Singida Mashariki...
IKIDAIWA KUWA NI PICHA ZA UTUPU ZA KAJALA HIZI HAPA..!!
hii ni video clip inayo mwonyesha msichana anayedaiwa kuwa ni superstar kutoka bongo movie kajala masanja ambazo hazina u...
TAMKO LA MAASKOFU NA WACHUNGAJI KUTOKA MADHEHEBU MBALIMBALI JUU YA TUKIO LA ASKOFU GWAJIMA.
Sisi maaskofu na wachungaji kutoka makanisa mbalimbali tumeshtushwa na kusikitishwa kwa taarifa ya ugonjwa wa Askofu na mtumishi mwe...
MASTAA WAMPIGIA SALUTI DIAMOND
BAADA ya Jumamosi iliyopita msanii wa Bongo Fleva, Nasibu Abdul ‘Diamond Platnumz’...
IMARISHA BUNDUKI YAKO SASA AINA YA VYAKULA VINAVYOONGEZA UWEZO KTK TENDO LA NDOA
. Tatizo la uwezo wa kufanya tendo la ndoa linazidi kukua miongoni mwa wanandoa na wapenzi wengi,Tatizo hili lipo kwa wanaume kwa kias...
Categories
afya
Burudani
Fashion
HABARI
lovesms
mapenzi
MICHEZO
picha
Siasa
udaku
ushauri
video
WASANII
WhatsApp
Powered by
Bongo Habari
© Copyright
BONGO HABARI
Post a Comment